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1.0 JUMLA YA WATUMIAJI WALIOFIKIWA NA KAMATI 
 

 IDADI YA WATU WALIOFIKIWA NA KAMATI ROBO YA TATU 2023/24 

 MKOA KE ME WALEMAVU JUMLA   

1 TABORA 356 237 8 601 

2 ARUSHA 226 302 89 617 

3 KIGOMA 871 311 48 1230 

4 KUSINI PEMBA 509 397   906 

5 RUVUMA 879 64 23 966 

6 TANGA 678 787 74 1539 

7 MWANZA 566 648 343 1557 

8 SIMIYU 2161 377 12 2550 

9 MBEYA 150 306 86 542 

10 MJINI MAGHARIB 366 396 86 848 

11 IRINGA 491 383   874 

12 MOROGORO 734 240   974 

13 PWANI 494 78 48 620 

14 MTWARA 892 795 11 1698 

15 KAGERA 533 502 26 1061 

16 DODOMA 710 716   1426 

17 RUKWA 593 348 19 960 

18 LINDI 430 462   892 

 TOTAL 11639 7349 873 19861 

 

Katika kipindi cha Januari hadi Machi 2024 hoja 1017 zimepokelewa ambapo hoja 179 

zitashughulikiwa na Baraza pamoja na kuwasilishwa kwa watoa huduma. Hoja zingine 838 

ni hoja ambazo zimejirudia. 
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2.0 MASUALA YALIYOWASILISHWA NA KAMATI KISEKTA 

 

 

 

3.0 Kushiriki katika kutoa elimu katika mikutano mbalimbali 2024 

Kamati za watumiaji zimeweza kutoa elimu kwa njia mbalimbali katika Mikoa kama 

ifuatavyo; 

3.1  Kamati ya Mkoa wa Simiyu: Kamati ya Mkoa wa Simiyu imetoa elimu kwa 

watumiaji wa huduma za mawasiliano katika mkutano wa malezi na makuzi kwa 

watoto uliofanyika katika Wilaya ya Bariadi Mkoa wa Simiyu. Mkutano 

ulihudhuriwa na washiriki takribani 400 na Kamati kupata fursa ya kutoa elimu 

kuhusu Ulinzi wa Mtoto Mtandaoni na Sheria ya Makosa ya Mtandao ya mwaka 

2015. Aidha; wajumbe waliweza kugawa machapisho mbalimbali kwa washiriki 

kwa lengo la kuongeza wigo wa watu kusoma na kupata uelewa zaidi kuhusu 

sekta ya mawasiliano. 

 

3.2 Mkoa wa Mjini Magharib 

Sherehe za Mapinduzi mwaka 2023/24 zilitanguliwa na maonesho ya shughuli 

za biashara na kazi za taasisi mbalimbali za Serikali na za binafsi pamoja na 
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mashirika ya kitaifa na kimataifa. Zanzibar ilikua ikisheherekea miaka 60 ya 

Mapinduzi tangu mwaka 1964 Kauli Mbiu ilikuwa ni “MIAKA 60 YA MAPINDUZI 

YA ZANZIBAR TUIMARISHE UCHUMI, UZALENDO KWA MAENDELEO YA 

TAIFA LETU”  
 

Kamati ya Watumiaji wa Huduma na Bidhaa za Mawasiliano ya Mkoa wa Mjini 

Magharibi ilipata nafasi ya kuwakilisha Baraza la watumiaji wa huduma za 

Mawasiliano kwa wajumbe wa Kamati hiyo kushiriki siku zote za maonesho 

ambapo Rais wa Zanzibar Mh. Hussein Ally Mwinyi alifungua rasmi. Kamati 

ilipata fursa ya kutoa elimu na kupokea maoni ya watumiaji na takribani 

watumiaji 496 walifikiwa kupitia maonesho ya Mapinduzi. 

 

Wajumbe wa Kamati ya Mkoa wa Mjini Magharib wakishiriki katika maonesho ya Mapinduzi yaliyofanyika 
Zanzibar Januari, 2024 

3.3 Kamati zingine zilizoendesha mikutano ya elimu, uhamasishaji na kupokea 

maoni ni pamoja na Kamati za watumiaji katika Mikoa ya Lindi, Mbeya, Pemba, 

Tabora, Iringa na Kigoma. Aidha Baraza liliendesha Mikutano 2 ya elimu kupitia 

Maadhimisho ya Siku ya Mtumiaji Duniani Jijini Dar es Salaam na Babati Mkoani 

Manyara. Maadhimisho ya Wiki ya Mtumiaji yalifanyika tarehe 15 Machi, 2024 
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na kufunguliwa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam. Katika maadhimisho hayo 

Wizara iliwakilishwa na Naibu Katibu Mkuu na Baraza liliwakilishwa na 

Mwenyekiti. 
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